Amfani: Mayu 25, 2018
EVD Media, LLC, rukunin yanar gizon sa da ƙaramin yanki ("mu", "mu", ko "Kamfani"), kuma mu a SolidSmack, muna mutunta sirrin ku kuma mun himmatu ga kiyaye sirrin ku yayin kan layi akan solidsmack.com. Mai zuwa yana bayyana yadda muke tattarawa da watsa bayanai don wannan rukunin yanar gizon.
Wadanne bayanai muke tattarawa?
Muna buƙatar da/ko sarrafa bayanai daga gare ku lokacin da kuka ziyarta kuma kuka aiwatar da aiki akan gidan yanar gizon mu. Na gaba shine bayanan da muke buƙata da/ko aiwatarwa don ayyuka daban -daban da kuke yi akan gidan yanar gizon.
Lokacin tuntuɓar mu ko biyan kuɗi zuwa wasiƙar imel a rukunin yanar gizon mu, ana iya tambayar ku don samar da:
- sunan
- E-mail address
Lokacin yin odar samfur, ƙarin bayani na iya haɗawa da:
- Adireshin cajin kuɗi/jigilar kaya
- Bayanin katin kuɗi
Sauran bayanan da za a iya kama su ta atomatik lokacin ziyartar rukunin yanar gizon mu ko ƙaddamar da fom sun haɗa da:
- IP address
- Kasa
- Lokacin ziyarar da/ko lokacin ƙaddamar da fom
- Wasu bayanan da za su iya gane ku kai tsaye ko a kaikaice
Wane Tushen Doka muke da shi don sarrafa bayanan ku?
Tsarin bayanan keɓaɓɓen ku yana buƙatar tushen doka. Ana aiwatar da bayanan ku ne kawai lokacin da ya cancanta don samar da bayanan da suka dace don manufar da aka bayyana. Waɗannan dalilai sun haɗa da:
- Bayar da sadarwa ta hanyar imel game da labarai da aka buga akan gidan yanar gizon SolidSmack
- Bayar da bayani ta hanyar imel game da samfuran da aka saya ta gidan yanar gizon SolidSmack
- Bayar da sadarwa ta hanyar imel ta hanyar tayin musamman da haɓaka taron
- Bayar da sabis da tallafi mai gudana
Mafi mahimmancin tushen doka don sarrafa bayanan ku shine:
- Lokacin da kuka bayar da izini
- Lokacin da muke bin muradun halal
- Lokacin da muka kulla yarjejeniya da ku
- Lokacin da muke da wajibin doka ko abin da ake buƙata
RSS CIYAR DA EMAIL Sabuntawa
Idan mai amfani yana son yin rijista don ciyarwar RSS ta hanyar sabunta imel, muna neman bayanin lamba, kamar suna da adireshin imel. Wannan koyaushe aikin fita ne inda kuke ba da imel da sunan ku ta hanyar zaɓin biyan kuɗi akan gidan yanar gizon. Kuna iya ficewa daga waɗannan hanyoyin sadarwa a kowane lokaci ta amfani da hanyar cire rajista a ƙasan kowace hanyar sadarwa ta imel ko ta imel ta sirri@solidsmack.com.
LOGI, JAWABI, DA TATTAUNAWA
Kamar yawancin gidajen yanar gizo, muna amfani da nazarin tushen yanar gizo-musamman Google Analytics. Wannan yana adana bayanai kamar adireshin yanar gizo (IP), nau'in mai bincike, gidan yanar gizo mai nufin, fita da shafukan da aka ziyarta, dandalin da aka yi amfani da shi, tambarin kwanan wata/lokaci, danna hanyoyin haɗin yanar gizo da tattara bayanai na alƙaluma don yawan amfani. Ko da yake wannan yana ɗaukar bayanai da yawa, babu wanda ke da alaƙa da bayanan da za a iya ganewa. kuma an saita duk mai amfani da bayanan abubuwan da suka faru bayan watanni 38.
COOKIES
Kukis wani yanki ne na bayanai da aka adana akan kwamfutar mai amfani da aka haɗa da bayanai game da mai amfani. Gidan yanar gizon SolidSmack yana amfani da kukis don tattara bayanan zirga -zirga da zirga -zirga ta hanyar siye. Ba a tattara bayanan sirri. An ba da wannan bayanin ga rahotannin nazari kuma ana amfani da su don sa ido kan zirga -zirgar rukunin yanar gizon da kammala siye -siye.
Mun aiwatar da wadannan:
- Sake sayayya tare da Nazarin
- Ra'ayin Gidan Nuni na Nuni na Google
- Bayanan Zamani da Bukatun Binciken
- Facebook pixel
- Haɗin ayyuka waɗanda ke buƙatar Analytics don tattara bayanai ta hanyar kukis na talla da masu ganowa da ba a san su ba
Mu, tare da dillalai na ɓangare na uku (kamar Google), muna amfani da kukis na ɓangare na farko (kamar kukis na Google Analytics) da kukis na ɓangare na uku (kamar kuki na talla na Google) ko wasu masu gano na ɓangare na uku tare don tara bayanai. game da hulɗar mai amfani tare da tasirin talla da sauran ayyukan sabis na talla kamar yadda suke da alaƙa da gidan yanar gizon mu. Yana da mahimmanci a lura cewa, yayin da ba ma amfani da tallan Google, bayanan nazarin gidan yanar gizon yana da yuwuwar amfani da su.
Don share kukis ɗinku, duba waɗannan umarnin. Hakanan kuna iya fita ta amfani da wannan mai binciken kari.
links
Wannan rukunin yanar gizon ya ƙunshi hanyoyin haɗin yanar gizo. Da fatan za a sani cewa ba mu da alhakin ayyukan sirrin waɗannan rukunin yanar gizon. Muna ba da shawarar masu amfani su san wannan lokacin da suka bar SolidSmack kuma su karanta bayanan sirrin kowane rukunin yanar gizon da ke tattara bayanan da ke iya tantance mutum. Wannan bayanin sirrin ya shafi bayanin da SolidSmack ya tattara ne kawai.
TABBATAR DA MULKI
SolidSmack ɗan takara ne a cikin Shirye -shiryen Abokan Hulɗa na Ayyukan Sabis na LLC, shirin talla na haɗin gwiwa wanda aka tsara don samar da hanyoyi don rukunin yanar gizo don samun kuɗin talla ta hanyar talla da haɗi zuwa Amazon.com. Wannan yana nufin cewa SolidSmack na iya samun kwamiti lokacin da baƙi suka sayi abu daga ciki Amazon.com, bayan danna hanyar haɗin kai daga solidsmack.com.
MASU talla
SolidSmack baya amfani da tallan nunin kai tsaye ko na ɓangare na uku ta hanyar tallan banner. Babu wani kamfani na waje da ake amfani da shi don nuna tallace -tallace akan wannan rukunin yanar gizon kuma, saboda haka, babu kukis don bin diddigin bayananku da/ko ayyukan da kamfanonin talla ko dandamali na waje ke saitawa. Muna buga abubuwan da aka tallafa musu (aka talla, abun da aka biya, ko abun ciki na asali) wanda zai iya ƙunsar hanyar haɗi zuwa wani waje. Tare da wannan, ƙila mu iya samar da hanyar bin sawu don nuna inda danna ya samo asali. Koyaya, babu wani bayanan sirri da aka watsa kuma ba mu bayar da kowane bayanan sirri ko samun dama ga kowane bayanan sirri na masu biyan kuɗi na SolidSmack.
Shin Muna Canja wurin Bayanin Keɓaɓɓen waje?
Ba ma sayarwa, kasuwanci, ko in ba haka ba canja wurin zuwa ga ɓangarorin waje keɓaɓɓen bayaninka. Wannan ba ya haɗa da amintattun ɓangarori na uku waɗanda ke taimaka mana wajen gudanar da gidan yanar gizon mu, gudanar da kasuwancin mu, ko yi muku hidima, muddin waɗannan ɓangarorin sun yarda su kiyaye wannan bayanin a asirce. (misalin wannan shine sabis ɗin da muke amfani da shi don aika imel.) Ƙila mu kuma saki bayanan ku lokacin da muka yi imani sakin ya dace don bin doka, aiwatar da manufofin rukunin yanar gizon mu, ko kare namu ko wasu hakkoki, dukiya, ko aminci.
Idan kun yi amfani da gidan yanar gizon mu daga wata ƙasa ban da ƙasar da SolidSmack yake, sadarwar ku tare da mu na iya haifar da canja wurin keɓaɓɓun bayanan ku a kan iyakokin ƙasashen duniya. Hakanan, lokacin da kuka kira mu ko fara tattaunawa, ƙila mu ba ku tallafi daga wani wuri a wajen ƙasarku ta asali. A cikin waɗannan lokuta, ana sarrafa bayanan ku gwargwadon wannan Dokar Sirri.
Hakkinku
Kuna kowane lokaci kuna da damar sanar da ku bayanan sirri game da ku da muke aiwatarwa, amma tare da wasu keɓantattun dokoki. Hakanan kuna da 'yancin ƙin tattarawa da ƙarin sarrafa bayanan keɓaɓɓun ku ciki har da yanke shawara/sarrafa kansa. Bugu da ƙari, kuna da 'yancin gyara bayanan ku, sharewa, ko katange su. Bugu da ƙari, kuna da 'yancin karɓar bayanai game da ku waɗanda kuka ba mu, kuma kuna da damar watsa wannan bayanin zuwa wani mai sarrafa bayanai (ɗaukar bayanai).
Share bayanan sirri
Kuna da 'yancin sharewa. Za mu goge bayanan keɓaɓɓen ku lokacin da ba ma buƙatar aiwatar da shi dangane da ɗaya ko fiye na dalilan da aka bayyana a sama. Gabaɗaya, za mu adana mafi yawan bayanan da aka bayar har zuwa tsawon watanni 38 bayan ayyukanku na ƙarshe akan gidan yanar gizon.
Koyaya, ana iya sarrafa bayanan da adana su na tsawon lokaci don samar muku da bayanai kan umarni da sabis, da/ko don mu inganta ayyukan.
Kuna iya buƙatar share bayananku ta hanyar tuntuɓar sirri@solidsmack.com kuma za mu goge keɓaɓɓen bayanin da ya ƙunsa game da ku (sai dai idan muna buƙatar riƙe shi don dalilan da aka tsara a cikin wannan Dokar Sirri).
Canje-canje ga Privacy Policy
Idan muka yanke shawarar canza manufar sirrinmu, za mu sanya waɗancan canje -canje a wannan shafin, aika imel da ke sanar da ku game da kowane canje -canje, da/ko sabunta kwanan wata canjin manufofin keɓaɓɓen.
Kaidojin amfani da shafi
Da fatan za a kuma ziyarci sashin Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗa waɗanda ke kafa amfani, masu ɓatarwa, da iyakancewar alhaki wanda ke jagorantar amfani da gidan yanar gizon mu a https://www.solidsmack.com/terms/.
Saduwa da Korafi
Idan kun kasance mazaunin Yankin Tattalin Arzikin Turai (EEA) kuma kun yi imani muna kiyaye bayanan ku dangane da Dokar Kariyar Bayanai (GDPR), kuna iya jagorantar tambayoyi ko korafi ga Hukumar Kariyar Bayanai ta Ƙasa (DPA):
Idan kuna son daukaka kara kan sarrafa bayanan ku na sirri ko kuma idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan tsarin tsare sirri, Tuntube Mu ko email mu a sirri@solidsmack.com.